Naifi na Nets

Naifi na Nets Mai ƙarfi ne, yaudara da aka yi amfani da ita wacce ake amfani da ita sosai a cikin masana'antar kamun kifi da kuma ta masana'antu. An yi shi da yarn nailan guda ɗaya wanda ke da ƙarfi mai ƙarfi, daidai raga, da m kulli. Tare da waɗannan ingantattun abubuwa, yana da kuma dacewa da yin fashinet, tarkon ruwa, Set, See Net, Tray Net, da sauransu.
Bayani na asali
Sunan abu | Nilan Monofilatimakin kifi inet, Nllon Mono masasar Fins |
Abu | Nailon (pa, polyamide) |
Kauri (dia.) | 0.10-1.5Mm |
Girman raga | 3/8 "-up |
Launi | M, fararen fata, gg (kore launin toka), orange, ja, launin toka, baƙi, m, da sauransu |
Shimfiɗa hanya | Hanya mafi tsayi (lws) / zurfin hanya (dws) |
Selple | DSTB / SSTB |
Salon kulli | SK (makullin guda) / dk (sau biyu knot) |
Zurfi | 25MD-1000MD |
Tsawo | Kowace bukata (oem akwai) |
Siffa | Babban iko, UV mai tsayayya, resistantse ruwa, da sauransu |
Akwai koyaushe a gare ku

Kayan Rawar Runayi & Warehouse

Faq
1. Tambaya: Menene kalmar cin nasara idan muka saya?
A: FOB, CIF, CFR, DDP, DDDP, Exw, cpt, da sauransu.
2. Tambaya: Menene MOQ?
A: Idan don aikinmu, babu MOQ; Idan cikin tsari, ya dogara da ƙayyadadden abin da kuke buƙata.
3. Menene sharuɗan biyan kuɗi?
Mun yarda da t / t (30% a matsayin ajiya, da kuma kashi 70% a kan kwafin B / L) da sauran sharuɗɗan biyan kuɗi.
4. Menene amfanin ku?
Mun mai da hankali kan masana'antar makwabta na tsawon shekaru 18, abokan cinikinmu sun kasance daga ko'ina cikin duniya, kamar yadda Arewacin Amurka, ta kudu maso gabas, Turai, da sauransu. Sabili da haka, muna da ƙwarewar arziki da ingancin tsayayye.
5. Har yaushe ne lokacin jagoran samarwa?
Ya dogara da samfurin kuma tsari da oda. A yadda aka saba, yana ɗaukar mu 15 ~ 30 kwana don tsari tare da kwandon shara.
6. Yaushe zan iya samun ambato?
Yawancin lokaci muna magana da kai cikin awanni 24 bayan mun sami bincikenku. Idan kun kasance mai matukar gaggawa don samun ambaton, don Allah kira mu ko gaya mana a cikin wasikunku, don mu ɗauki fifikon bincike.